24/10/2022
Sau khi đi kiểm tra một số dự án, công trình, mô hình phát triển kinh tế trên địa bàn, chiều 21/10, Chủ tịch UBND tỉnh Nguyễn Đức Trung đã có buổi làm việc với Ban Thường vụ Huyện ủy Diễn Châu về tình hình kinh tế - xã hội thời gian qua, phương hướng nhiệm vụ trong thời gian tới. Cùng tham dự buổi làm việc có các đồng chí: Lê Đức Cường - Ủy viên Ban Thường vụ, Trưởng Ban Tổ chức Tỉnh ủy; Bùi Đình Long – Tỉnh ủy viên, Phó Chủ tịch UBND tỉnh; lãnh đạo các Sở, ngành liên quan.